• GIẢI PHÁP CHO HỆ THỐNG MẠNG, THIẾT BỊ MẠNG, DỊCH VỤ
    Tư vấn, cung cấp các giải pháp sản phẩm và dịch vụ cho mạng thế hệ mới
  • GIẢI PHÁP CHO NHÀ CUNG CẤP DỊCH VỤ VÀ MẠNG DOANH NGHIỆP
    Cung cấp các giải pháp đo kiểm, đánh giá hiệu năng, chức năng, ứng dụng của hệ thống mạng truyền dẫn, di động và không dây
  • GIẢI PHÁP ĐẢM BẢO CHẤT LƯỢNG DỊCH VỤ
    Phân tích, giám sát hệ thống mạng và chất lượng dịch vụ

Đo thu phát công suất quang

Ảnh sản phẩm Tên sản phẩm Mô tả
Máy phát công suất quang DWDM - FX87 Máy phát công suất quang DWDM Tunable Laser Source (TLS) VeEX FX87 có khả năng phát công suất quang vào bất kỳ kênh nào chuẩn G.694.1 /50GHz trong phổ băng C. Máy phát quang DWDM có thể dùng với các ứng dụng đo kiểm đầu cuối-đầu cuối (End to end) và chẩn đoán lỗi các thiết bị, linh kiện trong mạng quan thụ động mạng băng thông rộng và...
Máy phát công suất quang CWDM - FX86 Máy phát công suất quang CWDM - FX86 là thiết bị được tích hợp 4 bộ phát lazer quang dùng để đo kiểm mạng quang CWDM chuẩn ITU G.694.2.  Máy phát công suất quang CWDM VeEX FX86 có thể dùng trong các ứng dụng để đo kiểm nhiều đường truyền dẫn mạng quang thụ động CWDM và GPON, cũng như mạng FTTX, mạng truy nhập Telco. Máy phát công suất...
Máy đo thu phát công suất quang (OLTS) - FX84 Máy đo thu phát công suất quang (OLTS) - FX84 là thiết bị đo quang được tích hợp sẵn, trang bị đầy đủ các tính năng cần thiết cho người dùng để đo kiểm thiết bị quang, đường cáp quang trên hiện trường chỉ với 1 công cụ đo duy nhất, bao gồm: - Đo công suất quang (Optical Power Meter) - Phát công suất quang (Optical Light Source) - Dò tìm điểm lỗi...
Máy đo công suất quang FX82 Máy đo công suất quang FX82 là thiết bị đo công suất quang với độ chính xác cao, chuyên dùng cho các ứng dụng đo kiểm đòi hỏi chất lượng cao trong công tác lắp đặt, bảo trì thiết bị quang và mạng cáp quang, cũng như các ứng dụng trong phòng thí nghiệm. Được tích hợp màn hình rộng, pin xạc Lithium trong máy, cổng USB giao tiếp với máy tính và phần...
Máy phát quang hiệu năng cao FX83 FX83 là máy phát công suất quang cầm tay có độ chính xác và độ ổn định cao, chuyên dùng cho các phép đo kiểm chuyên sâu trong công tác lắp đặt, thi công, bảo dưỡng mạng cáp quang, cũng như trong phòng thí nghiệm. Máy phát công suất quang VeEX FX83 được tích hợp sẵn các tính năng: - Màn hình LCD có đèn backlight - Hỗ trợ các bước sóng MM 850nm...
Máy đo thu phát công suất quang - FX40 series VeEX FX40 là máy đo công suất quang cầm tay tiện dụng dùng trong việc lắp đặt, thi công, bảo dưỡng mạng cáp quang và thiết bị quang, được tích hợp sẵn các tính năng: - Màn hình LCD có đèn backlight - Hỗ trợ các bước sóng đo kiểm 850nm, 1300nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm, 1625nm - Dải đo trong khoảng +7 tới - 65dBm - Bộ nhớ trong 100 kết quả đo -...
Máy đo thu phát công suất quang - FX45 series FX45 series /FX48 series là máy đo công suất quang cầm tay đa tính năng siêu nhỏ gọn, cung cấp một giải pháp đo "all in one" cho người dùng trong công việc lắp đặt, thi công, bảo dưỡng mạng cáp quang, các thiết bị quang. Máy đo công suất quang FX45 series/FX48 series cung cấp các tính năng: - Màn hình LCD có đèn backlight - Hỗ trợ các bước sóng đo...