• GIẢI PHÁP CHO HỆ THỐNG MẠNG, THIẾT BỊ MẠNG, DỊCH VỤ
    Tư vấn, cung cấp các giải pháp sản phẩm và dịch vụ cho mạng thế hệ mới
  • GIẢI PHÁP CHO NHÀ CUNG CẤP DỊCH VỤ VÀ MẠNG DOANH NGHIỆP
    Cung cấp các giải pháp đo kiểm, đánh giá hiệu năng, chức năng, ứng dụng của hệ thống mạng truyền dẫn, di động và không dây
  • GIẢI PHÁP ĐẢM BẢO CHẤT LƯỢNG DỊCH VỤ
    Phân tích, giám sát hệ thống mạng và chất lượng dịch vụ

Máy đo thu phát công suất quang - FX40 series

Máy đo thu phát công suất quang - FX40 series
VeEX FX40 là máy đo công suất quang cầm tay tiện dụng dùng trong việc lắp đặt, thi công, bảo dưỡng mạng cáp quang và thiết bị quang, được tích hợp sẵn các tính năng:
- Màn hình LCD có đèn backlight
- Hỗ trợ các bước sóng đo kiểm 850nm, 1300nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm, 1625nm
- Dải đo trong khoảng +7 tới - 65dBm
- Bộ nhớ trong 100 kết quả đo
- Cổng giao tiếp USB
- Kèm phần mềm phân tích, quản lý kết quả đo trên máy tính Windows. 
- Pin xạc Lithium trong máy.
- Đầu nối quang SC/ST/FC
Là dòng máy đo công suất đa năng, FX40 được cung cấp các tùy chọn thêm tính năng:
- Phát quang (Optical Power Light Source), cho phép người dùng thực hiện phép đo suy hao tuyến dễ dàng chỉ bằng với 1 thiết bị đo
.
- Soi quang VFL 650nm, 10mW: dò tìm điểm đứt cáp quang bằng ánh sáng nhìn thấy


TÀI LIỆU DATASHEET

Thông tin chi tiết sản phẩm

ESCOM CO.,LTD @ 2006 - 2023